Bạn muốn nhận thông báo có tin tức từ Gia đình Việt nam? Đăng ký tại đây
Nhận thông báo tin tức từ GĐVN.

Gia đình Việt Nam

Sản xuất, buôn bán hàng giả có bị truy cứu trách nhiệm hình sự?

Theo quy định của pháp luật, hành vi sản xuất, buôn bán hàng giả tùy theo mức độ vi phạm , người có hành vi này có thể bị truy cứu trách nhiệm hình sự theo quy định tại Điều 156 Bộ luật Hình sự năm 1999 sửa đổi bổ sung năm 2009.
1 2 3 4 5 6 7